Thường trực HĐND tỉnh giám sát việc giải quyết kiến nghị của cử tri
Sáng 22-11, Thường trực HĐND tỉnh tổ chức Hội nghị giám sát việc thực hiện kiến nghị của cử tri, trả lời chất vấn, kiến nghị sau giám sát chuyên đề. Các đồng chí: Nguyễn Phùng Hoan, Ủy viên Ban TVTU, Phó Chủ tịch Thường trực HĐND tỉnh; đồng chí Mai Thanh Long, TUV, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh chủ trì hội nghị.
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin