Nhân dịp kỷ niệm 99 năm Ngày Báo chí Cách mạng Việt Nam (21/6/1925 - 21/6/2024), Báo Nam Định đã nhận được sự quan tâm, những tình cảm sâu sắc của Tỉnh ủy - HĐND - UBND tỉnh; đã vinh dự được đón đồng chí Phạm Đình Nghị, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh, các đồng chí lãnh đạo tỉnh đến thăm, chúc mừng cán bộ, phóng viên, nhân viên cơ quan Báo Nam Định;
Nam Định đã hoàn thành và đưa vào khai thác sử dụng tuyến đường bộ ven biển đoạn qua địa bàn tỉnh từ ngày 30/6. Dự kiến, khi đưa vào khai thác, tuyến đường sẽ kết nối các trung tâm kinh tế, chính trị của 3 huyện ven biển; kết nối giao thông và góp phần khai thác tối đa tiềm năng du lịch biển của địa phương.
BÁO NAM ĐỊNH ĐIỆN TỬ
Tổng biên tập: Phạm Văn Trường
Phó Tổng biên tập: Trần Vân Anh, Nguyễn Thị Thu Thủy
Tòa soạn: Số 68 Trần Phú, TP Nam Định, tỉnh Nam Định
Điện thoại: 0228.3849386; Email: toasoanbnd@gmail.com
® Ghi rõ nguồn "Báo Nam Định" khi phát hành lại thông tin từ website này.