Tăng cường ứng phó với sự cố tràn dầu, chất thải và hóa chất độc xạ
Sáng 24-11, Đoàn kiểm tra của Ủy ban Quốc gia ứng phó sự cố, thiên tai và tìm kiếm cứu nạn (TKCN) do Thiếu tướng Phạm Văn Tỵ, Phó Cục trưởng Cục Cứu hộ, cứu nạn Quân đội Nhân dân Việt Nam, Phó Chánh Văn phòng Thường trực Ủy ban Quốc gia ứng phó sự cố thiên tai và TKCN làm trưởng đoàn đã về làm việc tại Nam Định.
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin